.......................................................................................
1.สายฟ้าน้อย เกียรติเกรียงไกร (ลูกสวน,ลูกมหาธาตุ,ฟีคโลจิสติกส์) 125 มวย จ.กรุงเทพฯ ซ้อมที่เกียรติทรงฤทธิ์ มวยซ้ายสูงยาวฝีมือครบเครื่องดักเสียบดักแทงแข้งโต้แรงมีศอกรอสวนรวดเร็วกว่า
แพ้คะแนน หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม 10 ก.ค.64 ฝนจางชลบุรี.
แพ้น็อก4 ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน 7 ต.ค.64 จ.ลำปาง.
ชนะคะแนน เพชรทวี ศ.พงศ์อมร 18 ธ.ค.64 ตรัง.
สิงห์โดมทอง มวย168 (เลิศชัย เอราวัณ,โชคทวีออยล์,ศ.เดชปรีชา) 125มวยแทนพลังบุญ ว.สันต์ใต้ มวย จ.ปัตตานี มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงเข่าในเหนียวปล้ำตีแข็งแกร่งศอกสวนแรง
ชนะคะแนน ชาละวัน หยกขาวแสนชัยยิม 17 มี.ค.64 รังสิต.
ชนะน็อก3 ค๊อปเตอร์ ทีบีเอ็มยิม 13 พ.ย.64 อ้อมน้อย.
ชนะคะแนน ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง 18 ธ.ค.64 อ้อมน้อย.
2.ไตรเทพ ศิษย์คมเพชร (ป.เตละกุล,ชัยบุรี ฟ้าสุระมวยไทยยิมส์) 140มวยแทนเพชรกาฟิวส์ มวย จ.บุรีรัมย์ ซ้อมที่กำแพงเพชร มวยขวาฝีมือครบเครื่องเข่าในเหนียวแน่นยัดไส้แรงตื้อดีปลายแข็งแกร่งศอกอันตราย
แพ้น็อก3 แปดแสนเล็ก ราชานนท์ 26 ส.ค.63 รดน.
แพ้น็อก4 เพชรธงชัย ทีบีเอ็ม.ยิม 17 ต.ค.63 อ้อมน้อย.
แพ้น็อก5 เฮอคิวลิส ว.จักรวุฒิ 28 พ.ย.63 อ้อมน้อย.
แพ้น็อก3 ยอดไอคิว พี.เค.แสนชัยฯ 20 ก.พ.64 พีชทีวี.
แพ้น็อก4 เพื่อไทย พ.พนมพร 9 ต.ค.64 บุรีรัมย์.
เดชฝั่งโขง เลขาหมาน้อย (รองสมัคร อบจ.อุดร,ศิริลักษณ์มวยไทย) 140 ซ้อมศิริลักษณ์มวยไทย มวยฝีมือครบเครื่องล็อกรัดตีเหนียวแน่นหมัดต่อยแรงศอกคมเหลี่ยมเชิงดีรวดเร็วกว่า
ชนะน็อก4 ศิลาทอง โคโลล่าโด้ไลท์สปอร์ต 17 ต.ค.63 อ้อมน้อย.
ชนะคะแนน ไท สจ.เปี๊ยกอุทัย 13 ก.พ.64 พีชทีวี.
แพ้น็อก3 บัวเขียว ป.เปาอินทร์ 13 มี.ค.64 พีชทีวี.
3.(คู่เอก)พลอยวิทยา นายกวิทย์ทุ่งสง (เพชรสี่หมื่น,โรจน์สุราษฎร์) 134มวยแทนดวงสมพงษ์ (มีรายการช่อง5) มวย จ.นครศรีฯ ซ้อมเพชรสี่หมื่น มวยเข่าอาชีพเปิดเกมเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
เสมอ มรดกเพชร มวยเด็ด789 23 เม.ย.64 รังสิต.
ชนะคะแนน เพชรพงัน ม.รัตนบัณฑิต 15 ก.ย.64 ลุมพินีสตูดิโอ.
ชนะคะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย 18 ธ.ค.64 อ้อมน้อย.
บัวเขียว ป.เปาอินทร์ (N&P บ๊อกซิ่งยิมส์) 134 มวย จ.ยโสธร ซ้อมที่ค่าย ป.เปาอินทร์ มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงบู๊ดุดันหมัดศอกแรงปลายแข็งแกร่ง
ชนะน็อก3 เดชฝั่งโขง จอห์น เอ.เอ็ม.เอ. 13 มี.ค.64 พีชทีวี.
ชนะคะแนน เพชรพงัน ม.รัตนบัณฑิต 30 ต.ค.64 อ้อมน้อย.
แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย 4 ธ.ค.64 อ้อมน้อย.
4.อเมซอน บอลมหาชัย (เพชรรามสูรย์) 110 มวย จ.นครราชสีมา ซ้อม ว.วังพรหม มวยขวาฝีมือครบเครื่องเข่าในเหนียวปล้ำตีแข็งแกร่งหมัดศอกแรงบู๊ดุดัน
ชนะคะแนน แสนชัย จิตรเมืองนนท์ 10 ก.พ.63 รดน.
ชนะคะแนน เพชรนำชัย เกียรติพันธมิตร 30 ก.ย.63 รดน.
ชนะคะแนน ก้องพิภพ ศิษย์พนมทอง 4 พ.ย.63 รดน.
แพ้น็อก4 ยอดอัศวิน แอ๊ดสันป่าตอง 26 พ.ย.63 ลพน.
แพ้คะแนน สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว 28 พ.ย.64 เวที อตก3.
ขจรศักดิ์ สีโอปอล (ศักดิ์หอมศิลป์,ป.ศิริชัย) 110 มวย จ.สุราษฏร์ฯ ซ้อมสีโอปอล แพ้คะแนน เพชรมรกต กำนันติ่งชุมแพ 18 ต.ค.63 บลูอารีน่า.
แพ้คะแนน ฟ้าประทาน เดชเพชรสีทองฟาร์ม 17 มี.ค.64 รดน.
ชนะน็อก2 แสนเก่ง ศ.เต่าเหล็ก 6 พ.ย.64 จ.เพชรบูรณ์.
แพ้คะแนน หนุมาน จิตรเมืองนนท์ 25 ธ.ค.64 อ้อมน้อย.
………………………………………...............................................