มวยหูเซียนใหญ่ซี้ทีเด็ดมวยศึก ส.สมหมาย วันพุธที่ 14 ต.ค.63 เวทีราชดำเนิน
โปรโมเตอร์.. สมหมาย สกุลเมตตา เริ่มชกเวลา 19.00 น.
ค่าเข้าชมชั้นสอง 700 บาท ชั้นสาม 350 บาท
.............................................
มวยชอบ กระแสสินธ์ ส.เทียนโพธิ์ ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ
...........................................................
1.สไปรท์เดอร์แมน ศิษย์ครูแป๋ว (ต.ศิริวัฒน์) 101 มวย จ.สงขลา ซ้อม สิงห์มาวิน
แพ้คะแนน ยอดชนะเพชร เอ็นนี่มวยไทย 29 ธ.ค.62 จ.นครศรีฯ
ชนะคะแนน วุฒิชัย เกียรติเพชรเดชะ 2 ก.ย.63 รดน.102.4-1.4ต่อน.น.1ป.
แพ้คะแนน ยอดปฐพี ม.ธันวาศิลป์ 28 ก.ย.63 จ.สงขลา.48.5-.5
จะชนะ
สเตฟาน ศิริลักษณ์มวยไทย (ฝ้ายขาว ส.เดชข้าวปุ้น) 101 มวย จ.ขอนแก่น ซ้อมที่ศิริลักษณ์มวยไทย
มวยขวาจังหวะฝีมือครบเครื่องฉลาดหลักเหลี่ยมดี
แพ้ทีเคโอ4 ลูกแมน ลูกศักดิ์สุรินทร์ 29 ก.พ.63 อ้อมน้อย.96.4ขาด.6
ชนะคะแนน เพชรบุญศักดิ์ ดาบรันสารคาม 11 ก.ค.63 อ้อมน้อย.101
ชนะคะแนน เพชรบุญศักดิ์ ดาบรันสารคาม 12 ส.ค.63 รดน.102.6-.6
……………………………………….
2.ชายน้อย ช.ห้าพยัคฆ์ (อัศวิน อ.ศิรินทร์ทิพย์) 130 มวย จ.พิษณุโลก ซ้อม ช.ห้าพยัคฆ์
มวยเปิดเกมฝีมือครบเครื่องสาดแข้งต่อยหมัดแรงบู๊ดุดันกล้าบวกกล้าแลกดุเดือดแน่
ชนะคะแนน ภูผา ต.คงอินทร์ จ.ลพบุรี
ชนะน็อก4 เพชรพญาไฟ กิตติมวยไทย 1 ก.พ.63 อ้อมน้อย.131ขาด1
ชนะคะแนน ซาเวีย กอนซาเลซ (สเปน) 19 ส.ค.63 รดน.130
จะแพ้
ริคาร์โด อัลวาเรซ (สเปน) 130
ชนะคะแนน เพชรบุญช่วย น.นริสสร 15 ก.ย.62 ถนนพระอาทิตย์ 56.8ขาด.2
ชนะคะแนน ดาวเด่น ศิษย์หนุ่มน้อย 3 พ.ย.62 ถนนพระอาทิตย์
ชนะคะแนน เหล็กเพชร ผู้กองบัติบางบาล 2 ก.ย.63 รดน.130.6
……………………………………….
3.ทัพหน้า หมูปิ้งอร่อยจริงเบย (ส.วริษฐา) 110 มวย จ.ชัยนาท
ฝีมือครบเครื่องเคยชนะน็อกมาเตะเจาะยางแข้งซ้ายศอกซ้ายแรงหมัดหนักเข้าก่อนออกตัวได้
ชนะฟาล์วยก2 โชคดี แม็กจันดี 29 ก.พ.63 อ้อมน้อย.109.4ขาด.6
แพ้น็อก2 บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย 4 ก.ค.63 อ้อมน้อย.110
แพ้น็อก2 ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ 15 ส.ค.63 อ้อมน้อย.110.6-.6 (ชิงที่สามมวยรอบแชมป์เปี้ยนม้าบิน)
จะชนะ
จอมโหด เจริญเมืองมวยไทย (ดินระเบิด ป.บูรพา) 110 มวยกัมพูชา ซ้อมที่ค่าย ปจว. จ.สุพรรณบุรี
มวยเข่าปล้ำตีแข็งแกร่งตื้อดีบู๊ดุดันปลายมีฮึด
ชนะน็อก4 วังน้ำเขียว ศ.อุษา 4 มี.ค.63 รดน.111.4-.4
แพ้น็อก4 ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ 11 ก.ค.63 อ้อมน้อย.113
แพ้คะแนน เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99 19 ส.ค.63 รดน.113.2-1.2
……………………………………….
4.กระแสสินธ์ ส.เทียนโพธิ์ (พรพยัคฆ์ ส.ภูมิภัทร) 122 มวย จ.กระบี่ ซ้อมที่ค่าย ส.เทียนโพธิ์
มวยเข่าฝีมือครบเครื่องปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันปลายมั่นคงกว่า
ชนะน็อก3 ธงสบัด อ.นกแก้วมวยไทย 27 ก.ค.62 ธนกรสเตเดี้ยม.118
แพ้น็อก3 วันชนะ ส.พงษ์อมร 21 ก.ย.62 ธนกรสเตเดี้ยม.118.
แพ้คะแนน โอท็อป ศ.ดร.ชวิศ 16 ม.ค.63 รดน.121.9-1.9 ป.
จะชนะ
อรรถชัย ป.เพชรนำชัย (เพชรพรพงศ์ ก.อดิศักดิ์,สพล.กระบี่) 122
ชนะคะแนน แสนเมือง เล็กนครศรี 5 ต.ค.62 อ้อมน้อย.122.4ขาด.6
แพ้คะแนน สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99 27 พ.ย.62 รดน.123.6-.6
แพ้น็อก4 คมเพชร จิตรเมืองนนท์ 22 ก.พ.63 อ้อมน้อย.127.6-1.6
……………………………………….
5.ทหารเอก นายกเอท่าศาลา (สิงห์ป้อมปราบ) 109 มวย จ.ระนอง
สดเจอสดมวยขวาเข่าในเหนียวเตะต่อยซ้ายแรงปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันปลายแรง
ชนะคะแนน ฉัตรชัย อริษากรุ๊ป 11 ม.ค.63 อ้อมน้อย.108.4ขาด.6
ชนะคะแนน สองพยัคฆ์ สจ.โต้งปราจีน 19 ก.พ.63 รดน.108.2-.2
ชนะคะแนน ฉัตรชัย อริษากรุ๊ป 26 ส.ค.63 รดน.109.6ขาด.4
จะแพ้
ลมโชย อ.ศักดิ์นรินทร์ (ฟลุ๊กบะหมี่เกี๊ยว) 109 มวย จ.สุรินทร์
มวยขวาฝีมือครบเครื่องนอกได้ในดีอาวุธแรงหลากหลายเหลี่ยมเชิงดีกว่า
ชนะคะแนน ไก่ชน เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ 25 ก.พ.63 ลพน.116
ชนะคะแนน ฉัตรชัย อริษากรุ๊ป 4 ก.ค.63 อ้อมน้อย.112.2-2.2
ชนะคะแนน เพชรแท้ ส.วังเสือ 19 ส.ค.63 รดน.112
……………………………………….
6.ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ (ศิษย์เจ๊แดง,ส.สมหมาย) 138 มวย จ.ตาก ซ้อมที่ค่าย บัญชาเมฆ
เตี้ยหนาฝีมือครบเครื่องสาดแข้งนำต่อยหมัดหนักแรงบู๊ดุดันหมัดศอกแรงหัวใจมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน โจนาธาน ภูเก็ตไฟต์คลับ 15 ก.ย.62 จ.สุราษฏร์ฯ 142
เสมอ ซัน ซือ เซียง 2 พ.ย.62 กัมพูชา.135
ชนะคะแนน ดาร์กี้ 5G THAI 11 ม.ค.63 ลพน.142มวยแทน
ชนะคะแนน ไคโตะ โอโนะ 15 ก.พ.63 ญีปุ่น.65
จะชนะ
ปราบศึก สีโอปอล (เจ.เอส.พี.ยิม,จ.เพชรเมืองตรัง) 138 มวย จ.ตรัง
รูปร่างดีเปิดเกมเตะหนักต่อยหมัดแทงเข่ามีลูกเข่าลอยดีศอกสวนแรง
แพ้น็อก3 ก้องไกล เอ็นนี่มวยไทย 14 มี.ค.63 อ้อมน้อย.140.6-.6(ชิงชนะเลิศ มวยรอบอีซุซุ/ก้องไกล โดนนับ8ก่อน)
ชนะคะแนน ก้องนภา ศรีมงคล 5 ส.ค.63 รดน.140.2-.2
แพ้คะแนน โลโบ้ ภูเก็ตไฟต์คลับ (บราซิล) 10 ก.ย.63 รดน.143.6-1.6
...............................................
7.(คู่เอก)ยอดทองไท ส.สมหมาย (ป.เตละกุล,เกียรติเจริญชัย,ที.เอ็ม.บี.ยิมส์) 130 มวยใต้จากพัทลุง
มวยขวาจังหวะฝีมือสมองมวยดีตั้งรับขวางหน้าแทงพลิ้วหมัดศอกแรงเก๋าเกมกว่า
ชนะคะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ 26 ธ.ค.62 รดน.132
แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ 5 ก.พ.63 รดน.133.1-1.1
ชนะคะแนน ยอดขุนทัพ สก.สุไหงยิมส์ 12 มี.ค.63 รดน.130.9-1.9
ชนะคะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี 2 ก.ย.63 รดน.131.4-1.4
จะชนะ
เบิกบาน บอยบางนา (โจนูโว,อั๋นสุขุมวิท) 130
มวยซ้ายสูงยาววงนอกดีดักเตะซ้ายแรงขวางหน้าปล้ำตีแข็งแกร่งสู้ดีปลายมีฮึด
แพ้คะแนน สุรชัย ส.สมหมาย 11 ม.ค.62 อ้อมน้อย.126.2-.2
ชนะคะแนน สรรเพชร ส.สละชีพ 25 ก.พ.63 ลพน.126
ชนะคะแนน เพชรพงัน ทีเด็ด99 23 ก.ค.63 รดน.133.7-1.7/129.2ขาด.8
ชนะคะแนน ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี 20 ส.ค.63 รดน.132.5-2.5
................................................