📌รายการมวยศึกเพชรยินดีมวยมันส์สนั่นเมืองช่องทรู (ช่อง24)เวทีมวยชั่วคราวลานกีฬา อบจ.บุรีรัมย์วันพฤหัส 14 ตุลาคม 2564📌

manop2509 profile image manop2509

รายการมวยศึกเพชรยินดีมวยมันส์สนั่นเมืองช่องทรู (ช่อง24)เวทีมวยชั่วคราวลานกีฬา อบจ.บุรีรัมย์วันพฤหัส 14 ตุลาคม 2564 เวลา 18.00 น.-20.00 น.

✅ สนใจพากย์แบบสดๆในสนามมวยสายตรงจากคนพากย์เลยไม่ได้ยินเสียงระฆังยินดีคืนเงิน.
✅ ไม่ก็อปไม่พากย์ต่อสายตรงจากเวทีมวยราคากลางอากาศไวสู้ได้ทุกหู.มวยนับ.มวยน็อค.มวยล้ม.ครบยกกรรมการชูมุมไหนเรารู้ก่อนไวกว่าหูก็อปทั่วไป
✅ ข้อมูลดีสืบเสาะเจาะลึกมวยตัวไหนมาดีหรือมาไม่ดีมีปัญหาเรื่องน้ำหนัก.ดูการชั่งน้ำหนักด้วยตัวเอง
✅ แจ้งสายโกง.เขี้ยวๆ.สายคนจัดเล่นฝั่งไหน.บอกให้สมาชิกครบหมดพร้อมบรรยากาศสภาพแวดล้อมตัวบนช่วยใคร.รายงานให้สมาชิกรวยกันทุกอาทิตย์.
📺วันจันทร์ ศึกเซฟบุญธรรม ช่อง 5 เวทีมวยรังสิต
📺วันอังคาร ศึกเกียรติเพชร ช่อง 5เวทีมวยลุมพินี
📺วันพุธ ศึกเซฟบุญธรรม ช่อง 5 เวทีมวยลุมพินี
📺วันพฤหัสบดีช่องทรู+ช่องทีสปอร์ตเวทีมวยบุรีรัมย์
📺วันศุกร์ ศึกมวยมันส์วันศุกร์ช่องทรูโฟร์ยู+ทีสปอร์ตเวทีมวยบุรีรัมย์
📺วันเสาร์ช่อง 3 / PPTV /ทีสปอร์ต
📺วันอาทิตย์ช่องPPTV / 7สี / อัมรินทร์34 /ทีสปอร์ต
🥊มวยหูสายส่วนตัว 1000 / 5 สัปดาห์ ( พฤหัสบดี-ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ )
🥊มวยหูวีไอพี 1500 / 5อาทิตย์ (เล่นทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ )
📌ไลน์เสียง 300 / 4 สัปดาห์สายตรงไม่ผ่านกล่องส่งทุกวัน
📌ไลน์พิมพ์ 200 / 4 สัปดาห์ส่งไวสู้หูได้แน่นอน
สมัครสมาชิกกดลิงค์นี้ https://line.me/ti/p/N56wFo-PcU 👈🏻
☎️ 089 - 9535051
📲 ID Line : muaytu2509
📌โอนสมาชิก.ธนาคารกสิกรไทย.020-3144644.
ชื่อ มานพ จักร์จันทร์.
---------------------------------------------------


............................................................
1.🔴ก้องชัยวัฒน์ เกียรติชัยวัฒน์ (สิงห์มณี) 116
แพ้น็อก2 จักรแดง เกียรติทรงฤทธิ์ 30 ก.ย.62 รดน.
แพ้คะแนน จ้าวนรา ร.ร.นราธิวาส 22 ส.ค.63 หาดใหญ่.
ชนะคะแนน หนึ่งแสน ว.เศียรศิริ 26 ต.ค.63 หาดใหญ่.
แพ้คะแนน สัญญาบัตร ใหญ่เชยซีฟู๊ด 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.
VS
🔵ฉายแสง มวยเด็ด 789 (เพชรเจเจ ศ.จิตพัฒนา) 116 มวย จ.กำแพงเพชร ซ้อมที่เพชรยินดีอะคาเดมี่
ชนะน็อก4 เผด็จศึก ลูกสวน 31 ก.ค.63 รังสิต.
ชนะน็อก2 อดุลย์เล็ก เพชรหนองกี่ 6 พ.ย.63 รังสิต.
ชนะคะแนน เพชรชลธาร ก.อดิศักดิ์ 18 ธ.ค.63 รังสิต
ชนะคะแนน ชาติพิชิต อภิชาตมวยไทยยิม 5 มี.ค.64 รังสิต.
......................................................
2.🔴ปืนกล ป.ประจักษ์ (ภูเก็ตไฟท์คลับ,ป.ประสิทธิ์การช่าง) 117 น้องชาย น่ารักป.ประจักษ์
แพ้คะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ 31 พ.ค.62 จ.พัทลุง 
แพ้คะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 23 ส.ค.62 ลพน.
ชนะคะแนน ทศกัณฑ์ ช้างนครศรี 27 ม.ค.63 จ.สงขลา.
ชนะคะแนน ชาติเพชรเล็ก ป.พรพูลยิมส์ 1 เม.ย.64 รังสิต.
VS
🔵เพชรชลธาร ก.อดิศักดิ์ 117 มวย จ.กระบี่
มวยขวาเข่าเปิดเกมล็อกรัดตีเหนียวแน่นปลายแข็งแกร่ง
ชนะน็อก4 ช้างมงคล พลจิวเวลรี่ 26 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน ป้อมเพชร ไฟเตอร์มวยไทย 23 ต.ค.63 รังสิต.
แพ้คะแนน ฉายแสง มวยเด็ด 789 18 ธ.ค.63 รังสิต.
ชนะน็อก เพชรด้ามขวาน ศิษย์โกเมธ 25 มี.ค.64 รังสิต.
......................................................
3.🔴เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม (เพชรมณี ช.ชาญเดช) 126 มวย มหาสารคาม
ฝีมือครบเครื่องสาดแข้งแรงเข่าในรัดเหนียวแน่นเหลี่ยมจับในดีศอกสวนแรงเก๋าเกม
ชนะคะแนน ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์ 28 ส.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ปานเพชร ว.สังข์ประไพ 2 ต.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ไก่ป่า พ.วิเศษยิมส์ ศุกร์ 5 มี.ค.64 รังสิต.
ชนะคะแนน เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่ 1 เม.ย.64 รังสิต.
VS
🔵น่ารัก สจ.โต้งปราจีน (ป.ประจักษ์,ศิษย์วัชรชัย) 126 มวย จ.ภูเก็ต
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเก๋าหลักเหลี่ยมดีศอกซ้ายแรงกดหล่นได้
ชนะน็อก3 เพชรสายฝน เอราวัณ 26 ก.ย.63 จ.นราธิวาส.
ชนะน็อก4 เพชรรภา ส.โสพิศ 18 ต.ค.63 หมอชิต.
แพ้คะแนน บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ 1 ธ.ค.63 ลพน
ชนะคะแนน กริชเพชร รัตนภานุ 8 เม.ย.64 จ.สงขลา.
.......................................................
4.(คู่เอก)🔴คมปฏัก ไฟเตอร์มวยไทย (แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์,ยอดวันใหม่ เกียรติเจริญชัย) 130 มวย จ.สงขลา
สูงยาวพอกันจังหวะฝีมือดักสาดแข้งขวางหน้ามีเหลี่ยมหักแทงลูกเตะก้านคอดี
แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 28 ก.พ.62 รดน.
แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 7 ส.ค.62 รดน.
แพ้คะแนน วิว เพชรโกศล 26 ก.ค.63 หมอชิต.
แพ้คะแนน อีที ทีเด็ด99 22 พ.ย.63 หมอชิต.
แพ้น็อก3 อีที ทีเด็ด99 18 ธ.ค.63 จ.สงขลา.
ชนะคะแนน สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม 11 มี.ค.64 รังสิต.
ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 9 เม.ย.64 จ.สงขลา.
VS
🔵เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ (ม.รัตนบัณฑิต) 130 มวย จ.สมุทรปราการ
สูงยาวจังหวะฝีมือคล่องครบเครื่องพลิ้วดักสาดแข้งขวาฟันศอกแรงพลิ้วหลักเหลี่ยมดี
ชนะคะแนน ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 25 ก.ค.63 อ้อมน้อย.
แพ้น็อก3 ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย 3 ก.ย.63 รดน.
แพ้น็อก3 ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 22 ต.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท 5 ธ.ค.63 จ.นนทบุรี.
แพ้คะแนน คมปฏัก ไฟเตอร์มวยไทย 9 เม.ย.64 จ.สงขลา.
………………………………………………….
ช่วงที่2 ช่อง5+T-Sport ถ่ายทอดสด เวลา 20.00-22.00 น
1.🔴เหนือพยัคฆ์ ไฟเตอร์มวยไทย (หนึ่งปฐพี แดงพนมดงรัก,ว.สังข์ประไพ) 102 มวย จ.สุรินทร์
มวยจังหวะฝีมือดักสาดแข้งขวางแทงดีสับศอกสวนแรงเก๋าเหลี่ยมเชิงดี
ชนะคะแนน เพชรอภิชาต อภิชาตมวยไทย 21 ส.ค.63 รังสิต
ชนะคะแนน วิน แบงค์ยูโร 16 ต.ค.63 รังสิต.
ชนะน็อก3 รักษ์พระจันทร์ หลังพระจันทร์แกลอรี่ 18 มี.ค.64 รังสิต.
VS
🔵เดชพระจันทร หลังพระจันทร์แกลอรี่ 100
ชนะน็อก2 มรกต ร.ร.นราธิวาส 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.
...............................................................
2.ดำเดือด พุ่มพันธุ์ม่วง (อภิชาติมวยไทยยิม,ศิษย์นายกดอกรัก) 120
ชนะน็อก แก่นเพชร ป.พันยศ 15 พ.ย.63 จ.สุรินทร์.
ชนะน็อก4 เพชรภูธร เกียรติบางโพธิ์ 20 พ.ย.63 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน จงสนั่น ลูกบุญมี 22 ธ.ค.63 จ.สุรินทร์.
แพ้คะแนน เพชรเดินชน ดาบรันสารคาม 19 มี.ค.64 รังสิต.
แพ้คะแนน สามพระยา เพชรยินดีอะคาเดมี่ 23 เม.ย.64 รังสิต.
VS
🔵จงสนั่น ลูกบุญมี (พีสะเดิด ราเชนทร์ยิมส์,พีพีโคราช) 120 มวย จ.บุรีรัมย์ ซ้อมค่ายลูกบุญมี
มวยซ้ายเข่าล้วนๆเปิดเกมล็อกรัดฟัดตีเหนียวแน่นตื้อดีปลายแข็งแกร่ง
ชนะน็อก3 อรรถชัย ป.เพชรไข่แก้ว 29 ก.พ.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว 15 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
ชนะน็อก3 สมิงเดช นายกป๊อกกบินทร์ 14 ต.ค.63 จ.บุรีรัมย์.
แพ้คะแนน ดำเดือด พุ่มพันม่วง 22 ธ.ค.63 จ.สุรินทร์.
……………………………………….
3.🔴ไก่ป่า พ.วิเศษยิมส์ (13 เหรียญรีสอร์ท,เสน่ห์ลักษณ์ทัว) 125 มวย จ.ขอนแก่น
มวยเข่าเปิดเกมชนเตะต่อยนำล็อกเหนียวไล่แขนกดตีแรงบู๊ดุดันปอดใหญ่ปลายแรง
ชนะคะแนน แสนซน เอราวัณ 8 พ.ย.62 ลพน.122 (ตัดเชือก) มวยรอบซีพี จ้าวซุปเปอร์แบนตั้มเวท เงินล้าน
แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 12 พ.ย.63 รังสิต.
แพ้คะแนน เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม ศุกร์ 5 มี.ค.64 รังสิต.
แพ้น็อก3 ดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์ 25 มี.ค.64 รังสิต.
VS
🔵แสนซน เอราวัณ (ศิษย์หนึ่งอุบล) 125 อดีตแชมป์ทรูโฟร์ยู รุ่นมินิฟลายเวท แชมป์มวยรอบคิงส์ไฟต์คิด
มวยฝีมือเตะต่อยซ้ายศอกซ้ายปล้ำรัดตีเหนียวไล่แขนเหลี่ยมหักเข่าดีเก๋าเกม
แพ้คะแนน ไก่ป่า 13 เหรียญรีสอร์ท 8 พ.ย.62 ลพน.
แพ้คะแนน เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง 13 ธ.ค.62 ลพน.
ชนะคะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ 6 พ.ย.63 รังสิต
……………………………………….
4.(คู่เอก)🔴กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ (ส.จิตรภักดี,ก.ศรทอง) 121ต่อ2ป.“ นักชก3 แผ่นดิน” มวย จ.เชียงใหม่ ซ้อมที่ค่าย เพชรเจริญวิทย์
มวยมวยขวาเตะขาต่อยหมัดสาดแข้งหนักมีศอกอันตรายอาวุธหนักแรงกว่า
แพ้แตกยก4 เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 7 พ.ย.63 ตะวันนาบางกะปิ.
แพ้คะแนน เทนชิน นาสึคาวะ 31 ธ.ค.63 ญี่ปุ่น.
เสมอ เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 15 มี.ค.64 รังสิต.
ชนะคะแนน เพชรทวี ข้าวหอมมะลิตรากล้วยไม้ 9 เม.ย.64 ลพน.
VS
🔵ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาดีมี่ (ว.วันชัย,วีระบ้านโพธิ์การโยธา,เอ็กซิดิคอลยิม) 123
มวยเข่าในเหนียวไล่แขนแทงล็อกคอแทงยัดไส้แรงเดินติดๆดีปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 23 ธ.ค.62 รดน
แพ้คะแนน ปืนกล ต.สุรัตน์ 13 มี.ค.64 จ.ปัตตานี.
ชนะคะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ 9 เม.ย.64 จ.สงขลา.
...............................................

ความคิดเห็น

ประกาศล่าสุดในบอร์ดเดียวกัน

17 ชั่วโมงที่ผ่านมา
2 วันที่ผ่านมา
3 วันที่ผ่านมา