ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที 17ตุลาคม 2564

manop2509 profile image manop2509
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที 17 ตุลาคม 2564
..........................................................................
ศึกจิตรเมืองนนท์ เวทีอตก.3
1.🔴อภิวัฒน์ ส.สมนึก ชนะน็อก3
🔵ยอดสุริยา ต.โยธา
2.🔴สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว ชนะคะแนน
🔵เพชรทวีศักดิ์ แสงมรกต
3.🔴ฉลามดำ นายกวิทย์ทุ่งสง ชนะคะแนน
🔵ทรงชนะ ต.บรูซลี (ท.แสงเทียนน้อย)
4.(คู่เอก) 🔴ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย แพ้คะแนน
🔵ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์
........................................................................
ศึกมวยไทย7สี ห้องส่งสถานีโทรทัศน์ ช่อง7 สี
(มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 21 สาย C)
1🔴เกาะเต่า เพชรสมนึกชนะคะแนน
🔵วุฒิกร สวนน้ำธารคีรี
.(มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 21 สาย C )
2.🔴ไฝพิฆาติ ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน (อั๋นสุขุมวิท)ชนะน็อก3
🔵ณรงค์เดช ทรงเดชรถบ้าน (ชาละวัน)
3..🔴มงคลชัย แฟร์เท็กซ์ (เปรี้ยวปาก)ชนะคะแนน
🔵กฤษณะชัย ว.จักรวุฒิ (ยอดขุนพล)
4.(คู่เอก)🔴เฟอรารี่ แฟร์เท็กซ์ (เพชรสิงห์ขร)แพ้คะแนน
🔵ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน
---------------------------------------
.......................................................................
ช่องอัมรินทร์ 34 อัมรินทร์ซุปเปอร์ไฟต์ จ.บุรีรัมย์
1.🔴เมืองลาว เกียรติธงยศ (ลาว) แพ้คะแนน
🔵เป็นเทพ ศิษย์หนุ่มน้อย
2.🔴ยอดเพชร สิงห์มาวิน ชนะคะแนน
🔵ศิลาเพชร ช.วรพล
3.🔴ยอดเพชร แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน
🔵ปาฏิหาริย์ ภ.หลักบุญ
4.🔴รุ่งรัตน์ พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะคะแนน
🔵แสนศิริ เจเพาเวอร์รูฟภูเก็ต (เพชรศิริ)
.......................................................................
ช่องทีสปอร์ต+เว็ปไซด์ R2B.tv เวลา 20.30-22.30 น.
1.🔴ลาวสตาร์ เกียรติธงยศ (ลาว) แพ้คะแนน
🔵เพชรมาวิน ห้างทองเมลดา
2.🔴คัมภีร์เทวดา นายกเอกอั้งลิ้ม ชนะคะแนน
🔵เจค็อป มาร์ร็อคยิม (อเมริกา)
3.🔴สู้ศึก ส.พันนุช ชนะน็อก3
🔵คัมแบล็ค ที.เค.ยุทธนา
4.🔴น้องโอ ส.ยิ่งเจริญการช่าง ชนะคะแนน
🔵เปโดร มาร์ร็อคยิม
............................................................................
ศึกช่อง 8 มวยไทย SuperChamp จากสังเวียน ป่าตอง สตูดิโอ จ.ภูเก็ต
1.🔴ภูมิ อีลิทไฟต์คลับชนะคะแนน
🔵นิโคเล กินซารี (อิตาลี)
2.🔴สมิงน้อย สิงห์ป่าตองชนะคะแนน
🔵ลูก้า ลาสซัลเล่ (อาร์เจนติน่า)
3🔴เอมมี่พิซซ่า ม.ราชภัฏมหาสารคามแพ้คะแนน
🔵เดซิรี่ โรวิร่า (สเปน)
4.🔴จอมยุทธเหยิน ลูกหนองผำ (มวยหญิง)แพ้แตกยก2
🔵รุสลาน่า วีเนียฟสก้า (ยูเครน)
5.🔴ศรีตรัง ต.บัวมาศ ชนะน็อก1
🔵โรเบิร์ต กอนซาเลซ (สหรัฐอเมริกา)
6.🔴พิชิตมาร เสี่ยดำหมูปลาร้าราชดำเนินชนะคะแนน
🔵โจเอล ไปเก้ (อาร์เจนติน่า)
7.🔴กวนอู อโยธยาไฟท์ยิมแพ้แตกยก1
🔵ไบรอัน อัลเลวาโต (อาร์เจนติน่า)
............................................................................
ความคิดเห็น

ประกาศล่าสุดในบอร์ดเดียวกัน

11 ชั่วโมงที่ผ่านมา
16 ชั่วโมงที่ผ่านมา