สรุปผลการชกมวยตู้ประจำวันวันอาทิตย์ที่ สรุปผลการชกมวยศึกมวยดีวิถีไทยเวทีมวยอตก.นนทบุรีวันอาทิตย์ ที่ 8 พฤษภาคม 2565 เวลา 11.45 น. ..8 พฤษภาคม 2565.

manop2509 profile image manop2509
อาจเป็นรูปภาพของ 2 คน และ ข้อความ
สรุปผลการชกมวยศึกมวยดีวิถีไทยเวทีมวยอตก.นนทบุรีวันอาทิตย์ ที่ 8 พฤษภาคม 2565 เวลา 11.45 น.
.............................................................................................................................
🔰TIGER88 lว็บมวelบอs์1ในไทย
🔰มวeพัnยnsะบUใหม่
🔰nาslเงิuมั่uคJ 100%
🔰ฝาn-ถอu sะUU ออโต้
ครบจบที่นี้ที่เดียว
กดสมัคใด้ด้านล้างคัฟ👇👇👇
.................................................................................................................................
🔰TIGER88 lว็บมวelบอs์1ในไทย
🔰มวeพัnยnsะบUใหม่
🔰nาslเงิuมั่uคJ 100%
🔰ฝาn-ถอu sะUU ออโต้
ครบจบที่นี้ที่เดียว
กดสมัคใด้ด้านล้างคัฟ👇👇👇
................................................................................................................................
1.🔴นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้คะแนน
🔵เพชรช่องจอม บอลมหาชัย
2.🔴สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว ชนะคะแนน
🔵เพชรลาดหญ้า ลูกพ่อพญาเสือ
3.🔴คัมภีร์เทวดา นายกเอกอั้งลิ้ม แพ้คะแนน
🔵เพชรทองหล่อ โจนูโว
4.🔴เพชรเมืองศรี เจี๊ยบรามอินทรา เสมอ
🔵ไผ่แดง แป๊ะสายสี่
 
******************************************************
สรุปผลการชกมวยศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ 8 พฤษภาคม 2565 เวลา 14.30-16.30 น.
.............................................................................................................
1.🔴เกาะเต่า เพชรสมนึก แพ้คะแนน
🔵อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทธ์
2.🔴พยัคฆ์ ศักดิ์สตูล ชนะคะแนน
🔵เพชรเอก เกียรติจำรูญ
3.🔴เมืองลพ ส.สละชีพ ชนะคะแนน
🔵เมืองลาว เกียรติธงยศ
4.(คู่เอก)🔴เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์ แพ้คะแนน
🔵ปานเทพ วี.เค.เขาใหญ
 
******************************************************
สรุปผลการแข่งขันศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชรช่องอัมรินทร์ 34 เวทีมวยราชดำเนินวันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม 2565 เวลา 17.00 น.
-------------------------------------------------------------------------
 
1.🔴เงาอีที ปตท.ทองทวี แพ้น็อคยก 2
🔵หนึ่งสยาม เพชรจินดา
2.🔴เพชรสยาม จ.ภัทรียากีฬาสยามสุรินทร์ ชนะคะแนน
🔵โดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม
3.🔴ไฟป่า จ.ภัทรียากีฬาสยาม แพ้คะแนน
🔵เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์
4.🔴มหาสมุทร SCR แป๊ะมีนบุรี ชนะน็อคยก 4
🔵สิงห์ดำ กาแฟโฟกัส
5.🔴เพชรตะวัน เพชรจินดา ชนะคะแนน 
🔵แสนกล้า หนุ่มบางกระดี่
6.🔴เพชรมณี เกียรติพันธมิตร ชนะคะแนน
🔵เพชรแสงกล้า(มรดกไทย) บางกอกอะไหล่ยนต์
7.🔴ฤทธิ์พยัคฆ์ เสือเก้ามวยไทย แพ้น็อคยก 3
🔵ลูกช้าง เพชรสมนึก
8.🔴เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม ชนะคะแนน
🔵สิบแสน นกเขา กม.11.
.................................................................................
ความคิดเห็น

ประกาศล่าสุดในบอร์ดเดียวกัน

2 วันที่ผ่านมา
2 วันที่ผ่านมา