คุ่มวยพร้อมฟอร์มหลังศึกมวยมันส์วันศุกร์ช่องทรูโฟร์ยูเวทีมวยรังสิตวันศุกร์ที่ 28 สิงหาคม 2563. โปรโมเตอร์ “เสี่ยตังค์” ปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
มวยเริ่มชกเวลา 18.00 น.
กรรมการ...ยงศักดิ์ ณ สงขลา หัวหน้าชุดผู้ตัดสิน
......................................................................................................................
1..ฟ้าประทาน ดาบรันสารคาม 117 ป. มวย จ.ขอนแก่น ฟิตซ้อมที่ค่ายดาบรันสารคาม สูงยาวเข่าแหลมเตะต่อยซ้ายแรงปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันใจเกินร้อยปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้น 14 เม.ย.62 จ.ศรีสะเกษ
แพ้น็อก4 ธนชาติ ส.จุลเสน 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย
แพ้คะแนน เทอดเกียรติ ส.ส.ปกรณ์ 28 มิ.ย.62 จ.มหาสารคาม
แพ้คะแนน เพชรไทรทอง สจ.เล็กเมืองนนท์ 4 ส.ค.62 ช่อง7สี.
แพ้น็อก2 เมืองสยาม ศิษย์ไทยแลนด์ 14 ก.ย.62 ลพน.
VS
ปราบปราม โชติบางแสน (ปราบปรามเล็ก ทีเด็ดโล่เงิน,ส.ส.รักษ์อยุธยา) 117 ป.มวย จ.ศรีสะเกษ ซ้อม น.อนุวัฒน์ยิม มวยฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งต่อยหมัดแรงหลักเหลี่ยมดี
แพ้คะแนน เพชรเอก ไฟเตอร์มวยไทย 10 ม.ค.63 ลพน
ชนะน็อก4 เก่งกล้า หนุ่มพรเทพ 20 ก.พ.63 รดน.
ชนะคะแนน หนองคาย เอฟ.เอ.กรุ๊ป.10 ก.ค.63 รังสิต
.....................................................................
2..ดาวมงคล พ.เพชรมากคง 129 ป. มวย จ.สุราษฏร์ฯ มวยเข่าอาชีพสาดแข้งขวางหน้าล็อกรัดตีเหนียวแน่นขยันออกอาวุธปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน วัฒนา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ 12 ต.ค.61 รังสิต
แพ้คะแนน เอกมงคล น.อนุวัฒน์ยิมส์ 22 พ.ย.61 รดน.
แพ้คะแนน เพชรสระแก้ว นันท์ธิพัฒน์ขนส่ง 27 ก.ย.62 ลพน.
ชนะคะแนน กึกก้อง 13เหรียญทาวเวอร์ 29 พ.ย.62 ลพน.
VS
ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์ 129 ป. แพ้คะแนน สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99 5 ก.พ.61 รดน
ชนะคะแนน ซุปเปอร์จ๊าบ ส.พันธุ์สุวรรณ 13 ส.ค.62 จ.ร้อยเอ็ด
แพ้คะแนน เพชรเกษม ส.ดำเนิน 27 ต.ค.62 ช่อง7สี.
ชนะคะแนน จอห์น ชินไคเย ไทเกอร์มวยไทย 6 ธ.ค.62 จ.อุดร
ชนะคะแนน เล็บสิงห์ เอราวัณ 25 ม.ค.63 ลพน.
……………………………………….
3..จอมโหด ช.เกตุวีณา 135 ป. มวย จ.ศรีสะเกษ ซ้อมอยู่ทุ่งครุ ค่าย ช.เกตุวีณา จังหวะฝีมือครบเครื่องดักเสียบเข่าปล้ำรัดฟัดตีแข็งแกร่งเหลี่ยมเข่าดีแกร่งเก๋าเกม
ชนะคะแนน ธงชัย เพชรรุ่งเรือง 1 ต.ค.62 ลพน.
แพ้น็อก3 เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุก 26 ต.ค.62 ลพน.
แพ้น็อก3 เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง 29 ม.ค.63 รดน.
VS
ใบไผ่ โยธารักมวยไทย (เกียรตินะดีย์) 135 ป. น้องชายรุ่งกิจ ว.สังข์ประไพ ดาวรุ่งฝีมือจัดจ้านสาดแข้งแรงเหลี่ยมเชิงดีสภาพร่างกายดีกว่า
ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ป.จ.ว (พม่า) 14 ต.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน แสงอาทิตย์ ลูกทรายกองดิน
ชนะคะแนน เพชรเก่ง ศ.จิตพัฒนา 22 พ.ย.62 จ.ชลบุรี
ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ป.จ.ว 25 ธ.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน ศิลาทอง ช.ห้าพยัคฆ์ 1 ก.พ.63 อ้อมน้อย.
ชนะคะแนน รักสมหมาย เงาะบางกะปิ 15 ก.ค.63 รดน.
……………………………………….
4.(คู่เอก).ชูเจริญ ดาบรันสารคาม (วิริยะฟาร์ม) 144 ป. จังหวะฝีมือครบเครื่องดักเตะดักถีบวงในขวางหน้าแทงปล้ำตีแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ธนัญชัย ราชานนท์ 10 ก.ค.61 ลพน.
ชนะคะแนน ธนัญชัย ราชานนท์ 27 พ.ย.61 ลพน.
แพ้คะแนน แสงมณี เสถียรแสงมณีมวยไทยยิม 10 พ.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยฯ 6 ก.ย.62 ลพน.
ชนะคะแนน ลี้ ซิน (จีน) 28 ก.ย.62 ประเทศจีน
ชนะคะแนน ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง (ฝรั่งเศส) 6 ธ.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 9 ก.พ.63 จ.นครศรีฯ.
VS
ธนัญชัย ศิษย์สองพี่น้อง (ราชานนท์,ศิษย์วัชรชัย,พ.หอมกลื่น) 144 ป. สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าดันแทงแรงศอกคมปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 27 พ.ย.61 ลพน.
ชนะแตกยก4 ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ 15 ต.ค.62 รดน.
แพ้คะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ 24 ม.ค.63 ลพน
ชนะคะแนน แสงมณี แสงมณีมวยไทยยิม 28 ก.พ.63กองทัพอากาศดอนเมือง.
………………………………………..............................................................................