1.อีสานใต้ ศิษย์เซฟบุญธรรม 121.......................................121 ป. ชนะคะแนน ขวัญ เข้มมวยไทยยิมส์ 23 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน ทอมมี่ ชมรมช่วยเหลืออาชญากรรม 2 มี.ค.63 รดน.
แพ้น็อก4 ทองพันล้าน พี.เค.แสนชัยฯ 4 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม
มวยซ้ายมวยจังหวะฝีมืออาวุธมวยครบเครื่อเตะซ้ายต่อยซ้ายหมัดหนักศอกคมวงในปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรงอาวุธมวยหนักกว่า
จะชนะ
โจ๊กเกอร์ แป๊ะสายสี่ ........................................123.4-2.4 ป. มวยใต้จังหวัดนครศรีธรรมราชซ้อมที่ค่ายเพชรสี่หมื่นมวยเข่าใน
เดินเปิดเกมเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันแต่อาวุธมวยลูกหนักเหลี่ยมมวยเป็นรอง
ชนะคะแนน กรุงไทย ทีเด็ด99 9 ธ.ค.62 รดน
แพ้คะแนน ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่ 13 ม.ค.63 รดน
แพ้คะแนน กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ 6 ก.พ.63 รดน.
………………………………………..................................................
2.พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร 125..........................................125.8-.8 ป. ชนะคะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว 23 พ.ย.62 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง 5 มี.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ 11 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
มวยจากจังหวัดนครศรีธรรมราชมวยเดินเปิดเกมเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นเสียดสีแล้วการยืนระยะมั่นคงกว่า
จะชนะ
เชิงเนินเล็ก ไมอามีคอนโดบางปู 126........................................126.4-.4 ป. นักชกจากจังหวัดนครสวรรค์มวยขวาประเภทเปิดเกม
เตะขวาต่อยขวาหมัดศอกแรงวงในปล้ำรัดมัดตีเหนียวแน่น
ปลายๆแข็งแกร่งแข็งแรงเบียดเสียดสีแล้วปลายๆความมั่น
คงเป็นรอง
แพ้คะแนน ขุนพลเอก ก.กิ่งเพชร 19 ม.ค.63 บลูอารีน่า.
ชนะน็อก3 อภิเดช ก.อดิศร 7 มี.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว 15 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
………………………………………...............................
3.เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ 122.................................122.8-.8 ป. แพ้คะแนน ชายหล้า ภ.หลักบุญ 23 ธ.ค.62 รดน.
แพ้คะแนน เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 13 ก.พ.63 รดน.
แพ้คะแนน สมิงดำ ฉ.อจลบุญ 1 ส.ค.63 อ้อมน้อย.
มวยจากจังหวัดกระบี่ฟิตซ้อมที่ค่ายมวยของอาจารย์สุรัตน์มวยเข่า
ในอาชีพเดินเตะขวาต่อยขวาเข่าในล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดัน
แต่ฝีมือมวยหลักเหลี่ยมมวยเป็นรองช้ากว่าอาวุธมวยลูกหนักเป็นรอง
จะแพ้
เอกธรนินทร์ ม.กรุงเทพธนบุรี ...............................121.2 ป. มวยจากจังหวัดอุบลราชธานีมวยรูปร่างสูงยาวเตะขวาต่อยขวาหมัดศอกคมวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันหลักเหลี่ยมมวยดีกว่าอาวุธมวยหนักแรงกว่า
แพ้คะแนน ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ 20 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม 13 ก.พ.63 รดน.
ชนะน็อก3 วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง 1 ก.ย.63 จ.นครปฐม.
………………………………………............................................................
4.นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 127............................................127 ป. ชนะคะแนน วัชรชัย ว.จักรวุฒิ 30 ธ.ค.62 รดน.
ชนะคะนน สรรเพชร ส.สละชีพ 29 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน ยอดบัวแดง สท.เหยี่ยวบางแสน 2 มี.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย 27 ก.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด789 21 ส.ค.63 รังสิต.
นักชกจากจังหวัดอุบลราชธานีฟิตซ้อมที่ค่ายมวยศิษย์เซฟบุญธรรมมวยจังหวะฝีมืออาวุธมวยครบเครื่องเตะขวาต่อยขวาหลักเหลี่ยมมวยดี
แต่อาวุธมวยลูกหนักเป็นรอง
จะแพ้
กำชัย ภ.หลักบุญ .................................................................127 ป. มวยจากอุบลราชธานีซ้อมที่ค่ายพีเคของเสี่ยแขกมวยฟอร์มสดชนะตอดต่อมาหลายไฟต์มวยขวาเดินเปิดเกมเตะขวาต่อยขวาหมัดหนักศฮกแรงเข่าในยัดใส้รุนแรงต้นๆต่อยหลับต่อยหล่นได้อาวุธมวยหนักกว่า
ชนะน็อก4 เดชทรงวุฒิ ศิษย์ ดร.ชาญชัย 21 ส.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 21 ก.ย.62 ลพน.
ชนะน็อก4 ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ 17 พ.ย.62 ช่อง7สี.
ชนะคะแนน แสงมรกต ภ.เจริญแพทย์ 15 ธ.ค.62 ช่อง7สี.
ชนะน็อก5 เพชรนาคา บำรุงศิษย์ 30 ก.ค.63 รดน.
………………………………………........................
5.สุริยันต์เล็ก พ.เย็นยิ่ง 126............................................125.8 ป. ชนะคะแนน อภิวัฒน์ ส.สมนึก 28 ก.ย.62 ธนกรสเตเดี้ยม
แพ้คะแนน ทาเคอิ โยซิกิ (ญี่ปุ่น) 28 ธ.ค.62 ญี่ปุ่น
แพ้คะแนน กุนจิ ไทโตะ 24 ก.พ.63 จ.ญี่ปุ่น
แพ้คะแนน แรมบ๊อง ศิษย์ เสธตู่ 18 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
นักชกจากจังหวัดมหาสารคามมวยรูปร่างเตี้ยล่ำมวยประเภทเตะหนักต่อยหนักกล้าแลกกล้าสวนรัดเอวเหนียวแน่นอาวุธหนักแรงทุกลูกแต่สภาพร่างกายช่วงหลังไม่ดี
จะแพ้
แรมบ๊อง ศิษย์ เสธตู่ .......................................126 ป. มวยจากจังหวัดลำพูนมวยฟอร์มสดมวยอาวุธหนักเดินเตะขวาต่อยขวาหมัดหนักศอกคมเข่าในปล้ำรัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันเบียดเสียดสีมากยกแรงปลายมั่นคงกว่าสภาพร่างกายสดกว่า
แพ้คะแนน หยาดฟ้า ราชานนท์ 2 มี.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน หยาดฟ้า ราชานนท์ 23 ก.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน สุริยันต์เล็ก พ.เย็นยิ่ง 18 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
………………………………………..............................
6.(คู่เอก)เพชรสมหมาย ส.สมหมาย 114..................................114.4-.4 ป. ชนะคะแนน เพชรสมจิตร จิตรเมืองนนท์ 28 ก.พ.63 กองทัพอากาศดอนเมือง.
แพ้คะแนน เพชรสมจิตร จิตรเมืองนนท์ 11 ก.ค.63 อ้อมน้อย.
ชนะคะแนน เพชรสุพรรณ ทรงพล เค.เอ็น.ซี.11 ส.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
นักชกจากจังหวัดลำพูนมาเก็บตัวที่รร.กีฬาลำปางมวยจังหวะฝีมือเตะขวาหลักเหลี่ยมมวยสองมวยดีเชิงชกฉลาดวงในขวางค้ำแทงต้นๆไปก่อนแน่ไม่หมดแรงซะอย่างผมดูว่าเตะล่อเป้าแน่
จะชนะ
ชนะเลิศ มีนะโยธิน 115..............................115.6-.6 ป. มวยจากจังหวัดสุโขทัยมวยเข่าในเดินเปิดเกมเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันแต่ฝีมือมวยเหลี่ยมมวยสมองมวยเป็นรองช้ากว่าเดินเข้าไปหลงแข้ง
แพ้คะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัญฑิต 26 ก.พ.63 รดน.
ชนะน็อก ฟ้าใหม่ ฟ้าใหม่ ส.สมหมาย ที่ต่างจังหวัด
ชนะคะแนน ยอดพจน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์ 24 ก.ค.63 รังสิต.
........................................................................