1.สิงห์ขาว ทีเด็ด99 102.7...............................105.9-3.7 ป. ชนะน็อก4 เถ้าแก่น้อย ศิษย์เจ๊รส 2 พ.ย.62 อ้อมน้อย.
แพ้คะแนน ลูกแมน ลูกศักดิ์สุรินทร์ 26 ธ.ค.62 รดน.
ชนะน็อก4 เพชรน้ำหนึ่ง นุ้ยสี่มุมเมือง 5 ก.พ.63 รดน.
จะชนะ
เดชภานุ จ่ายุทธกองสืบ .....................................102.7 ป. แพ้คะแนน ซุปเปอร์แบงค์ ร.ร.กีฬาตรัง 22 ม.ค.63 จ.ตรัง
แพ้คะแนน ด่วน99 ส.สุนทรชัย 22 ก.พ.63 จ.ปทุมธานี
ชนะคะแนน ใจเพชร ศูนย์กีฬาท่าเสา 16 มี.ค.63 จ.สงขลา
.....................................................
2.ศิลปไทย ศิษย์ครูเยี่ยม 110..........................109.9 ป. ชนะคะแนน ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง 15 ม.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน อีสานใต้ ศิษย์เซฟบุญธรรม 1 เม.ย.62 รดน.
ชนะน็อก4 ปูจ๋า เพชรสมนึก 14 ก.พ.63 จ.สุรินทร์
จะชนะ
เพชรตาเสือ ส.วังเสือ ......................................111.7-1.7 ป. ชนะคะแนน ก้องสยาม ส.บึงบางแพ 25 ม.ค.62 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน ฉลามดำ ต.หนองตะพาน 5 มี.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน กัณฑ์ ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 20 ส.ค.63 รดน.
……………………………………….
3.ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม 104...............................103.2 ป. ชนะคะแนน เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99 20 ก.ค.61 ลพน.
ชนะคะแนน เสมอสิงห์ ถ้ำเสือมวยไทย 9 มี.ค.63 รดน.
แพ้น็อก4 ก้องพยัคฆ์ พ.นงนุช 18 ก.ค.63 อ้อมน้อย.
จะชนะ
จรวด ท.เมืองหลังสวน ..........................................103.6 ป. ชนะคะแนน ประกายเพชร ศิษย์ อ.ปราโมทย์ 2 ก.ย.62 รดน.
แพ้คะแนน อุดรน้อย เบสเบท9955 12 พ.ย.62 ลพน.
ชนะคะแนน ก้องพยัคฆ์ พ.นงนุช 22 ส.ค.63 อ้อมน้อย.
……………………………………….
4.ราชศักดิ์ ทีเด็ด99134.6...................................134.6 ป. แพ้คะแนน ดาวเชียงดอย บำรุงศิษย์ 6 พ.ย.61 ลพน.
แพ้คะแนน เพชรนาคา บำรุงศิษย์ 8 ม.ค.62 จ.เชียงราย
แพ้คะแนน มีโชค นักบินอะไหล่ยนต์ 10 ส.ค.62 ลพน
แพ้คะแนน กำชัย ภ.หลักบุญ 21 ก.ย.62 ลพน.
จะแพ้
เพชรภูตะวัน เพชรอะไหล่ซิ่ง.................................138.3-.3 ป. ชนะน็อก4 โชคอุดร อ.อู๊ดอุดร 20 ธ.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก3 แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์ 16 ม.ค.63 รดน.
ชนะน็อก4 เทพประทาน เดชเพชรสีทอง 12 ก.พ.63 รดน.
ชนะคะแนน เลิศทวี แบงค์ยูโร 16 มี.ค.63 จ.สงขลา
.....................................................
5.ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม 108.....................................108.1-.1 ป. แพ้คะแนน พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล 9 ธ.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน วัชรพล ช.เพชรนรินทร์ 9 มี.ค.63 รดน.
ชนะน็อก4 กัณฑ์ ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 28 ม.ค.63 ลพน.
จะชนะ
เดชณรงค์ ย.อันดามัน ....................................108.9-.9 ป. ชนะคะแนน จ้าวนรา รัตนภานุ 21 ธ.ค.62 ธนกรสเตเดี้ยม.
แพ้คะแนน เพชร เดชสิงห์ใต้ 13 ม.ค.63 รดน
แพ้คะแนน ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ 10 ก.พ.63 รดน.
……………………………………….
6.เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99 115............................116.1-1.1 ป. แพ้คะแนน แหลมโพธิ์ รุจน์จ่าอากาศ 13 ม.ค.63 รดน.
แพ้น็อก2 อนันตชัยเล็ก แบงค์มวยไทย999 6 ก.พ.63 รดน
ชนะคะแนน จอมโหด เจริญเมืองมวยไทย (กัมพูชา) 19 ส.ค.63 รดน.
จะแพ้
อินทรีย์ดำ ตลาดคนเดินเพลินเมืองพล .....................................115.9-.9 ป. แพ้คะแนน เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี 18 ก.ย.62 รดน.
ชนะคะแนน พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์ 31 ต.ค.62 รดน.
แพ้คะแนน เด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง 14 ธ.ค.62 อ้อมน้อย.
……………………………………….
7.(คู่เอก)ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 133........................134.4-1.4 ป. ชนะคะแนน ยอดทองไท ส.สมหมาย 20 พ.ย.62 รดน.
แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย 23 ธ.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 28 ก.พ.63 ดอนเมือง.
แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 25 ก.ค.63 อ้อมน้อย.
จะชนะ
เอ็กซ์ตร้า รองสมัคร อบจ.อุดร .............................135.8-2.8 ป. แพ้คะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ 25 พ.ย.62 รดน.
ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 8 ม.ค.63 จ.เชียงราย.
ชนะคะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ 28 ก.พ.63 กองทัพอากาศดอนเมือง.
แพ้คะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ 19 ก.ค.63 บลูอารีน่า.
...............................................................................................................