----------------------------------------------------------
1.พรพิทักษ์ ส.ภูมิภัทร 111............................ 112-1 ป. ชนะคะแนน พุฒิ ว.ไกรทวี 22 พ.ย.62 จ.พัทลุง
ชนะน็อก2 ประกายเพชร ศิษย์ อ.ปราโมทย์ 26 ธ.ค.62 รดน
แพ้คะแนน เดอะแชมป์ เพชรรุ่งเรือง 23 ม.ค.63 รดน.
จะแพ้
เสือคิม ส.สิรินทรา...........................................110.2 ป. แพ้คะแนน ลำน้ำมูล ส.โชคมีชัย 22 มิ.ย.62 ลพน.
แพ้คะแนน เพชรสวนจันทร์ ศ.ชัยเจริญ 11 ต.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก2 ดอนสัก ศักดิ์วินัย 3 ก.ย.63 รดน.
……………………………………….................................
2.หลานย่า ศิษย์ครูเยี่ยม 104..................................103.6 ป. ชนะคะแนน ศิษย์เอก ศ.พรายดำ 8 ธ.ค.62 รดน
แพ้คะแนน เซียนเกมส์ เกียรติยอดยิ่ง 3 ก.พ.63 รดน
แพ้น็อก2 ธนูพิษ ศิษย์ยอดธนู 27 ส.ค.63 รดน.
จะชนะ
วีระพลเล็ก ยูโสบคาน ต.ละงู ....................................105-1 ป. แพ้คะแนน เสือใต้ เพชรสมิงทอง 5 ก.ค.60 จ.ปัตตานี
ชนะน็อก1 ปีใหม่ ก.อดิศักดิ์ 27 ก.ค.62 จ.กระบี่
แพ้น็อก4 ไฝพิฆาต อั๋นสุขุมวิท 31 ส.ค.62 ลพน.
……………………………………….....................
3.ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม 104.................................104.4-.4 ป. ชนะคะแนน เสมอสิงห์ ถ้ำเสือมวยไทย 9 มี.ค.63 รดน.
แพ้น็อก4 ก้องพยัคฆ์ พ.นงนุช 18 ก.ค.63 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน จรวด ท.เมืองหลังสวน 16 ก.ย.63 รดน.
จะแพ้
โรเบิร์ต ท.เมืองหลังสวน ...............................................103.5 ป. ชนะคะแนน อุดรน้อย BESTBEST995 20 ธ.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน สะตอ เพชรพชรอะคาเดมี่ 16 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน อุดรน้อย อ.อู๊ดอุดร 18 ก.ค.63 อ้อมน้อย.
แพ้คะแนน อุดรน้อย อ.อู๊ดอุดร 22 ส.ค.63 อ้อมน้อย.
………………………………………..........................
4.ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม 109.........................................109.7-.7 ป. ชนะคะแนน วัชรพล ช.เพชรนรินทร์ 9 มี.ค.63 รดน.
ชนะน็อก4 กัณฑ์ ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 28 ม.ค.63 ลพน.
ชนะคะแนน เดชณรงค์ ย.อันดามัน 16 ก.ย.63 รดน.
จะชนะ
เพชรทวีศักดิ์ ส.หมื่นสายิม ...................................111.2-2.2 ป. ชนะคะแนน ก้านเพชรเล็ก ศ.เวียงสิงห์ 24 ธ.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก5 สามกอ นุ้ยสี่มุมเมือง 20 ม.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน แสงอาทิตย์ ศิษย์เชฟบุญธรรม 12 ก.พ.63 รดน.
………………………………………........................................
5.วุฒิเดช ทีเด็ด 99 114....................................116.3-2.3 ป. แพ้คะแนน แสน ศรีสุริยันต์โยธิน 9 มี.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน เด่นทุ่งทอง สิงห์มาวิน 1 ส.ค.63 อ้อมน้อย.
จะชนะ
ยอดขุนศึก ช.สุขมายิม .....................................115.2-1.2 ป แพ้คะแนน เดอะแชมป์ เพชรรุ่งเรือง 4 ธ.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน คฑาเพชร ช.เพชรนรินทร์ 1 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน แสนชัย จิตรเมืองนนท์ 18 ม.ค.63 อ้อมน้อย.
....................................................................................................
6.เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99115............................................115.1-.1 ป. แพ้น็อก2 อนันตชัยเล็ก แบงค์มวยไทย999 6 ก.พ.63 รดน.
ชนะคะแนน จอมโหด เจริญเมืองมวยไทย (กัมพูชา) 19 ส.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน อินทรีย์ดำ ตลาดคนเดินเพลินเมืองพล 16 ก.ย.63 รดน.
จะแพ้
เพชรแสนคม ผู้กองบัติบางบาล .......................................116.6-1.6 ป. แพ้คะแนน มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 27 ต.ค.62 ช่อง7สี
แพ้คะแนน อรรถชัย ร.ร.กีฬาลำปาง 14 ก.พ.63 จ.เชียงใหม่.
แพ้คะแนน ยอดศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ 2 ก.ย.63 รดน.
……………………………………….....................................................................
7.(คู่เอก)ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ 137.......................138.9-1.9 ป. แพ้คะแนน รถถัง จิตรเมืองนนท์ 31 ม.ค.63 จ.ภูเก็ต.
แพ้คะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยฯ 15 ก.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน รุ่งกิจ บ.รุ่งโรจน์ 10 ก.ย.63 รดน.
จะชนะ
ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน 139........................................139.3-.3 ป. แพ้คะแนน สิทธิศักดิ์ เซ็งซิมอิ๊วยิมส์ 20 ต.ค.62 ช่อง7สี.
ชนะคะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์ 17 ก.พ.63 รดน.
ชนะคะแนน โลโบ้ ภูเก็ตไฟต์คลับ (บราซิล) 13 ส.ค.63 รดน.
.........................................................................................................................