1.เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เม้นท์ (ตงตย,ปลาทอง,ภัทรภูมิ ป.พีณภัทร) 109 มวย จ.บุรีรัมย์ มวยขวาสูงยาวเปิดเกมล็อกรัดตีเหนียวบู๊ดุดันหมัดต่อยแรงกล้าแลกกล้าสวนกำลังสด
แพ้คะแนน นำพล ศักดิ์รังสิต 9 ก.พ.63 ช่อง7สี.
แพ้คะแนน อาลีฟ ส.เตชะพันธ์ 9 ส.ค.63 จ.นนทบุรี.
แพ้คะแนน ยอดมนุษย์ นายกเอท่าศาลา 5 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.
ชนะน็อก4 ยอดมนุษย์ นายกเอท่าศาลา 11 ต.ค.63 ช่อง7สี.
ชนะน็อก3 เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์ 24 พ.ย.63 ลพน.
VS
ยอดพยัคฆ์ สจ.เล็กเมืองนนท์ (เด็ดดวง ศักดิ์รังสิต,กาแฟโฟกัส) 109 มวย จ.สตูล แชมป์ ช่อง 7สี/แชมป์ 108 ป. อ้อมน้อย มวยขวารุ่นพี่เตะต่อยแรงปล้ำรัดฟัดทุ่มเททิ้งบู๊ดุดันแข็งแกร่งหมัดหนักเก๋าเกมกว่า
แพ้คะแนน เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวิน 18 ส.ค.62 ช่อง7สี
แพ้คะแนน ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะ 17 ก.ย.62 จ.สุราษฏร์ฯ
ชนะน็อก3 สิงห์นคร สิงห์มาวิน 11 ต.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวิน 5 พ.ย.62 ลพน.
ชนะคะแนน ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะ 5 ม.ค.63 ช่อง7สี.
แพ้คะแนน โผน พรัญชัย 12 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.
……………………………………….
2.ณรงค์เดช เกียรติทรงเดช (ชาละวัน เกียรติทรงเดช,ทรงเดชรถบ้าน,ว.เลี่ยมสวรรค์) 113 มวย จ.ฉะเชิงเทรา ซ้อมที่เอ็นมวยไทย มวยขวาเข่าในเหนียวปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันตื้อดีปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน สองพยัคฆ์ ศิษย์สองพยัคฆ์ 5 ต.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 4 ม.ค.63 ลพน.
แพ้คะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 22 ก.พ.63 ลพน.
แพ้คะแนน ฟ้าเพชร เลือดแปดริ้ว 16 ส.ค.63 ช่อง7สี.
ชนะน็อก4 เพชรซาอุ ไดมอนด์98 22 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.
VS
ไฝพิฆาติ ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน (อั๋นสุขุมวิท,ศิษย์บุญมา) 113 มวย จ.ยโสธร ซ้อมที่อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อก4 วีระพลเล็ก ยูโสบคาน ต.ละงู 31 ส.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก4 ภาคภูมิ เกียรติเจริญชัย 20 ต.ค.62 ช่อง7สี.
ชนะน็อก3 ไทยพาณิชย์ ส.โชคมีชัย 23 พ.ย.62 ลพน.
ชนะน็อก3 เพชรปิยะ เพชรเจริญ 28 ธ.ค.62 ลพน.
แพ้คะแนน เพชรลีลา เอ็มยูเด็น 26 ม.ค.63 นนทบุรี.
ชนะน็อก2 ยอดมนุษย์ นายกเอท่าศาลา 24 พ.ย.63 ลพน.
……………………………………….
3.มังกรทอง ไดมอนด์ 98 (ศิษย์นายกทวีปตะพง,ศักดิ์บุรีรัมย์) 129 มวย จ.บุรีรัมย์ มวยขวาสูงยาวเข่าดีต่อยหมัดสาดแข้งนำขวางหน้ายัดไส้ฟันศอกได้เปรียบเวท
แพ้คะแนน เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม 17 ก.ย.62 จ.สุราษฏร์ฯ
แพ้น็อก3 ก้องเกียรติ ท.พราน49 27 ต.ค.62 ช่อง7สี.
แพ้คะแนน อาณัติ ส.เดชะพันธ์ 28 ธ.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก4 อาณัติ ส.เดชะพันธ์ 22 ก.พ.63 ลพน.
แพ้คะแนน ก้องเกียรติ ท.พราน49 30 ส.ค.63 จ.นนทบุรี.
VS
ตวงทรัพย์ ส.สละชีพ (ต.อิทธิพร,มวยหูเจ๋งเด่นชัยภูมิ) 129 มวย จ.มหาสารคาม มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งไล่แขนแทงแล้วคาหมัดต่อยแรงปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน เพชรอัศวิน ศิษย์สารวัตรเสือ 22 ก.ย.62 จ.นนทบุรี.
ชนะคะแนน โล่เงิน ดาบรันสารคาม 24 ต.ค.62 รดน.
ชนะคะแนน เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์ 1 มี.ค.63 จ.นนทบุรี.
แพ้น็อก4 จ้าวเสือใหญ่ ส.เตชะพันธ์ 4 ต.ค.63 จ.นนทบุรี.
ชนะคะแนน วุฒิไกร ว.จักรวุฒิ 6 ธ.ค.63 ช่อง7สี.
……………………………………….
4.(คู่เอก)เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้นท์ (ป.พีณภัทร,ส.สมานชัย,ศิษย์เซียนสาร์ท) 118 มวย จ.ศรีสะเกษ แชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 18 มวยขวาสูงยาวเข่าแหลมเตะซ้ายถีบซ้ายขวางหน้าสับศอกสวนบู๊ดุดัน
ชนะคะแนน ฟ้าประทาน ดาบรันสารคาม 4 พ.ย.61 ลพน.
ชนะคะแนน นรินทร์เดช ไหทองคำ 24 พ.ย.62 ช่อง7สี.
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 14 ม.ค.63 ลพน.
ชนะคะแนน ปีใหม่ เอราวัณ 16 ก.พ.63 ช่อง7สี.
ชนะคะแนน เพชรรภา ส.โสพิศ 26 ก.ค.63 ช่อง7สี.
แพ้คะแนน เสาโท ศิษย์เชฟบุญธรรม 12 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.
ชนะคะแนน บุญชนะ นายกเอท่าศาลา 8 ธ.ค.63 ลุมพินี.
VS
เพชรไพลิน สจ.โต้งปราจีน (ศิษย์หนุ่มน้อย,เพชรสีนิล ทับทิมทองรีสอร์ท) มวย จ.ชัยภูมิ แชมป์ รุ่นแบนตั้มเวท ประเทศไทย 118ป มวยเข่าเตะต่อยคว้าคอเด้งตีรุนแรงเหลี่ยมเข่ากล้าเบียดกล้าชนพลิกเกมสู้ปลายแรง
ชนะคะแนน ซีอุย สิงห์มาวิน 8 มี.ค.63 หมอชิต.
ชนะคะแนน น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ 21 ส.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ปฏักสยาม ซินบีมวยไทย 27 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.
แพ้คะแนน เขี้ยว พรัญชัย 25 ต.ค.63 หมอชิต.
เสมอ ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี 8 ธ.ค.63 ลุมพินี.