1.แสงมานี ราชประชานุเคราะห์42105................................105.2-.7 ป. ชนะคะแนน หลานย่าโม ว.วัฒนะ 11 ก.ย.63 รังสิต.
แพ้คะแนน พุทโธ จิตอาสาบางแก้ว 23 ต.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ฉลามดำ ว.อุรชา 12 มี.ค.64 รังสิต.
มวยใต้จังหวัดสตูลซ้อมที่ค่ายมวยทีเอ็มยิมมวยจังหวะฝีมืออาวุธมวยครบเครื่องเตะซ้ายต่อยซ้ายหมัดหนักวงในขวางค้ำแทงต้นๆต่อยไม่ร่วงไม่หล่นก่อนวงในความแข็งแกร่งเป็นรองแพ้วงในรูปร่างเสียเปรียบ
จะแพ้
ฉลามดำ ว.อุรชา .................................................104.8-.3 ป. นักชกจากจังหวัดศรีษะเกษมวยรูปร่างสูงยาวมวยเข่าในเดินเปิดเกมเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำรัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันต้นๆไม่พลาดโดหนหมัดหล่นไปก่อนเบียดสียดสีมากยกวงในแข็งแกร่งกว่าแก้มือได้
แพ้คะแนน พุทธโธ จิตอาสาบางแก้ว 4 ก.ย.63 รังสิต.
ชนะน็อก4 รัตนน้อย ศิษย์ครูเพียร 11 ธ.ค.63 รังสิต.
แพ้คะแนน แสงมานี ราชประชานุเคราะห์42 12 มี.ค.64 รังสิต
………………………………………..................................
2.ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาดีมี่ 123................................. 122.8 ป. แพ้คะแนน เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 23 ธ.ค.62 รดน.
แพ้คะแนน ไก่ป่า 13 เหรียญรีสอร์ท 27 ม.ค.63 รดน.
แพ้คะแนน ปืนกล ต.สุรัตน์ 13 มี.ค.64 จ.ปัตตานี.
นักชกจากภาคใต้จังหวัดตรีงฟิตซ้อมที่ค่ายมวยเพชรยินดีมวยขวามวยประเภทเดินเตะขวาต่อยขวาหมัดหนักศอกแรงวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นอาวุธมวยหนักแรงกว่า
จะชนะ
ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์....................................123.8-1.8 ป. มวยใต้จังหวัดพัทลุงซ้อมเกียรตินะดีย์มวยรูร่างสูงยาวมวยเข่าในเดินเตะขวาต่อยขวาเข่าในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันได้เปรียบรูปร่างแต่อาวุธมวยลูกหนักเป็นรอง
แพ้คะแนน แสนซน เอราวัณ 6 พ.ย.63 รังสิต.
ชนะน็อก3 เพชรสระแก้ว นันท์ธิพัฒน์ขนส่ง 4 ธ.ค.63 รังสิต.
แพ้น็อก3 ดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์ 6 มี.ค.64 ตะวันนา.
………………………………………...................................
3.ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย133....................................... 133.2-.2 ป. แพ้คะแนน ยอดขุนทัพ สก.สุไหงยิมส์ 26 ก.ย.63 ธนกรสเตเดี้ยม.
ชนะน็อก3 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 7 พ.ย.63 ตะวันนาบางกะปิ.
ชนะน็อก4 ประจัญบาน สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว 28 ก.พ.64 บลูอารีน่า.
นักชกจากจังหวัดบุรีรัมย์ฟิตซ้อมที่ค่ายมวยของแสงเทียนน้อย
มวยซ้ายมวยเข่าในเดินเปิดเกมเตะซ้ายต่อยซ้ายหมัดศอกแรง
วงในปล้ำรัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันเบียดเสียดสีแล้ววงใน
แข็งแกร่งกว่าการยืนระยะมั่นคงกว่าผ่านมวยดีๆมาเยอะใหญ่กว่า
จะชนะ
มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 134........................................... 133.6 ป. มวยจากจังหวัดร้อยเอ็ดมวยเข่าในเตะขวาต่อยขวาวงในล็อครัดมัดตีตีเหนียวแน่นบู้ดุดันแต่เสียเปรียบรูปร่างเล็กกว่าแลกกันทีต่อทีความมั่นคงเป็นรอง
ชนะคะแนน ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ 17 มิ.ย.63 เพชรยินดีคิงส์ดอม
ชนะคะแนน ซก ที (กาก้า แป๊ะมีนบุรี) 31 ก.ค.63 ONE แชมป์เปี้ยนชิฟ.
ชนะคะแนน แก้วกังวาน พริ้ววาโย 13 มี.ค.64 จ.ปัตตานี.
………………………………………...................................
4.(คู่เอก)ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 142................................. 142.4-.4 ป. ชนะคะแนน ธนัญชัย ศิษย์สองพี่น้อง 28 ส.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 9 ต.ค.63 รังสิต.
เสมอ รุ่งกิจ บ.รุ่งโรจน์ 4 ธ.ค.63 รังสิต.
มวยอีสานจังหวัดมหาสารคามฟิตซ้อมที่ค่ายมวยดาบรันสารคาม
มวยรูปร่างสูงยาวมวยจังหวะฝีมืออาวุธมวยครบเครื่องเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรงแต่ฝีมือมวยเหลี่ยมมวยเป็นรอง
จะแพ้
เพชรพนมรุ้ง ม.รัตนบัณฑิต ............................141.8 ป. มวยจากประโคนชัยจังหวัดบุรีรัมย์มวยซ้ายมวยจังหวะฝีมืออาวุธมวยครบเครื่องเตะซ้ายต่อยซ้ายหมัดหนักวงในขวางหน้าค้ำแทงเหลี่ยมมวยดีกว่าอาวุธมวยหนักกว่า
ชนะคะแนน อันวาร์ บอยนาซารอฟ (อุซเบ) 5 ก.ค.62 อเมริกา
เสมอ เควินฟาน นอสแตรนด์ (อเมริกัน) 23 พ.ย.62 อเมริกา
ชนะคะแนน เซอร์เก อดัมซุค (ยูเครน) 29 ก.พ.63 เนเธอแลนด์
-----------------------------------------------------------
มวยน่าเล่น...ฉลามดำ ว.อุรชา / ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย...