1.ชูธง เกียรติฉัตรชัย (ศิษย์อาจารย์แมง) 134 มวย จ.กำแพงเพชร สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าเสียบแทงมีศอกสวนแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้น็อก4 เพชรกาฬสินธุ์ ศ.ชัยเจริญ 1 พ.ย.62 ลพน.
แพ้น็อก3 ร้อยปอนด์ พยัคฆ์อรุณ 27 ธ.ค.62 ลพน.
ชนะน็อก2 รักสุรินทร์ ลูกบ้านขุน 14 ก.พ.63 ลพน.
แพ้น็อก3 วังไพร แบงค์ยูโร 10 ก.ค.63 รังสิต
แพ้น็อก3 ราวี ลูกสวน 27 พ.ย.63 รังสิต.
VS
โพธิ์ไทร ศศิประภายิม (สหรัฐ เพชร ปตอ.,รุ่งฟ้า อ.ศรีนคร) 134 มวย จ.กาฬสินธ์ ซ้อมศศิประภายิม ไปปล้ำที่มีนะโยธิน รูปร่างสูงยาวฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงอาวุธหนักแรงทุกลูกสายต่ำทำงาน
แพ้คะแนน ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 14 มี.ค.58 ลพน.
ชนะคะแนน นาจิบ ดเจลลูดี้ นักชกฝรั่งเศส 13 ม.ค.60 ช่องวัน
ชนะน็อก2 โจนาธาน แม็กซ์สปอร์ตยิม (ฝรั่งเศส) 16 ธ.ค.60 ลพน.
แพ้คะแนน บราดอน มิวมวยไทย 5 ม.ค.61 ลพน.
แพ้ทีเคโอ2 เลรี โฮฮอเกีย (ยูเครน) 1 ก.พ.63 ถนนพระอาทิตย์
แพ้น็อก4 แสน อำนาจมวยไทย 6 มี.ค.64 จ.เพชรบูรณ์.
……………………………………….
2.สามพระยา เพชรยินดีอะคาเดมี่ (ลั่นนคร เพชรทิพย์สิงห์) 113 มวย จ.อุบลฯ ซ้อมเพชรยินดีอะคาเดมี่ มวยพันธุ์แกร่งเตะซ้ายต่อยซ้ายแรงปล้ำตีแข็งแกร่งใจเกินร้อย
แพ้คะแนน เพชรบางเบิด ต.สุรัตน์ 12 พ.ย.63 รังสิต.
แพ้คะแนน ก้องเมธี วินอุบล 25 พ.ย.63 จ.อุบลฯ
ชนะคะแนน พลอยขาว จ.ภัทรียา 25 ธ.ค.63 จ.สุรินทร์.
แพ้คะแนน หนองหานเล็ก ว.อุรชา 11 มี.ค.64 รังสิต.
VS
ดำเดือด อภิชาติมวยไทยยิม (พุ่มพันธ์ม่วง,ศิษย์นายกดอกรัก) 113 ซ้อมอภิชาติมวยไทยยิม ชนะน็อก แก่นเพชร ป.พันยศ 15 พ.ย.63 จ.สุรินทร์.
ชนะน็อก4 เพชรภูธร เกียรติบางโพธิ์ 20 พ.ย.63 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน จงสนั่น ลูกบุญมี 22 ธ.ค.63 จ.สุรินทร์.
แพ้คะแนน เพชรเดินชน ดาบรันสารคาม 19 มี.ค.64 รังสิต
……………………………………….
3.พร้อมรบ สีโอปอล (ช้างเผือก ส.คณิตศร,น.นพหิรัญ) 123 มวย จ.กรุงเทพฯ มวยเข่าสาดแข้งล็อกรัดตีเหนียวแน่นเด้งดีเดินติดๆดีหมัดศอกสวนแรงเช็คบิลได้
ชนะคะแนน ชายเล็ก อภิชาตมวยไทยยิมส์ 2 ต.ค.63 รังสิต.
แพ้คะแนน วัฒนา เสริมพรวิวัฒน์ 20 พ.ย.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ฟ้ามีชัย ดาบรันสารคาม 18 ธ.ค.63 รังสิต.
แพ้คะแนน ฟ้ามีชัย ดาบรันสารคาม 18 มี.ค.64 รังสิต.
VS
ชนะศึก ต.สุรัตน์ 123 แพ้คะแนน สามพระยา เพชรยินดีอะคาเดมี่ 16 ธ.ค.62 รดน.
ชนะน็อก4 เพชรสวนจันทร์ ส.ชัยเจริญ 15 ม.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน พญาไก่ เอฟ.เอ.กรุ๊ป.8 ก.ย.63 รังสิต.
แพ้คะแนน เพชรภูเขียว หจก.กุ๊ปกุ๊ปสุทธิ 30 ต.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน ฟ้าลิขิต ดาบรันสารคาม 19 มี.ค.64 รังสิต.
……………………………………….
4.(คู่เอก)มรดกเพชร มวยเด็ด789 (เพชรยินดีอะคาดีมี่,ศรีภูมิเล็ก ศิษย์ศรีภูมิ) 134 มวย จ.บุรีรัมย์ แชมป์ช่องทรูโฟร์ยู รุ่นซุปเปอร์เฟเธอเวต+แชมป์มวยรอบ
ฝีมือครบเครืองไล่แขนแทงยัดไส้แรงศอกคมปลายมีฮึดหลักเหลี่ยมดีอาวุธคล่อง
แพ้คะแนน เพชรงาม เกียรติกำพล 25 ก.ค.63 รังสิต.
ชนะคะแนน จอมโหด ช.เกตุวีณา 25 ก.ย.63 เวทีรังสิต.
ชนะคะแนน ธงสยาม หมวดวิทิศเชียงใหม่ 17 ต.ค.63 แม็กซ์มวยไทย.
ชนะคะแนน ชาติพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ 27 พ.ย.63 รังสิต.
แพ้คะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ 4 มี.ค.64 รังสิต.
VS
พลอยวิทยา นายกวิทย์ทุ่งสง (เพชรสี่หมื่น,หมูสะพานใหม่) 134 มวย จ.นครศรีธรรมราช สูงยาวเข่าแหลมเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงแข็งแกร่งมีฮึดตลอด
แพ้คะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว 16 ก.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด 99 19 ส.ค.63 รดน.
ชนะคะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ 30 ก.ย.63 รดน.
แพ้คะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว 14 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.
แพ้คะแนน เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่ ศุกร์ 5 มี.ค.64 รังสิต.
…………………………………